รายชื่อผู้ยังไม่ลงเวลาปฏิบัติงาน
ลำดับที่
เลขประจำตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
กลุ่มสาระการเรียนรู้
หมายเหตุ
1. 86015 นายทวี พรมจันทร์ ผู้บริหารสถานศึกษา  
2. 85758 นายเอกบรรจง บุญผ่อง ผู้บริหารสถานศึกษา  
3. 85815 นางชวนพิศ คาดสนิท ผู้บริหารสถานศึกษา  
4. 880 นายปิยะพงษ์ ปัญญาคำ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
5. 8277 นางสาว ดุจดาว ลาภเจริญทรัพย์ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
6. 888 นางสาวอุษณีย์ แดงอุไร เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
7. 821 นายปิตุพัทธ์ ปาลสุทธิ์ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
8. 906 นางสาวปรียา รูปงาม เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
9. 889 นางสาวปวีณ์รฏา เขียวสีทอง เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
10. 877 นายณัฐพล ยมจินดา เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
11. 887 นางสาวลักษิกา ปรีดากรณ์ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
12. 886 นางสาวอมรรัตน์ สุวรรณโชติ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ  
13. 2679 นางชลธิชา เกตุหงษ์น้อย กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน  
14. 85794 นางสาวกรณาธิป ชิณวงษ์ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน  
15. 85866 นางสาวนพพร เสมอตน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน  
16. 2655 นางสาวศศิธร ประเสริฐสุขสันต์ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน  
17. 86153 นายสรศักดิ์ บัวแย้ม กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
18. 3435 นางสาวยลลดา เฟื่องเกษม กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
19. 85836 นางสาวสมหญิง ศรีรื่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
20. 954 นายทศพร พิทักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
21. 85843 นายโกมล ชัยเจริญศิลป์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
22. 900 นายวิชัย บุราณรักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
23. 283 นายประกิต กัลปากรณ์ชัย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
24. 85803 นายกฤตพรต เกตุเเก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
25. 901 นายวิทวัฒน์ มาทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
26. 921 นายณัฐวิทย์ เจริญพงษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ  
27. 338 นายเฉลย บุญช่วยเหลือ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
28. 3537 นายบรรพต สันตะพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
29. 85813 นางสาวนิภาพร ศิริเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
30. 85867 นายณภัทร เหลืองเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
31. 130530 นายสุรพล บุญช่วยเหลือ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
32. 86186 นางสาววิภาวดี เต็มพร้อม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
33. 85773 นางวันเพ็ญ คฤคราช กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
34. 3173 นางพัชรินทร์ รักษาธรรม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
35. 1146 นายเทคนิค กุลสวัสดิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา  
36. 8333 นางสาวจุฑามณีสิน สนิทพิทักษ์สินธุ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
37. 100014 นายอนุพงศ์ ศิริสวัสดิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
38. 85831 นางสาวธนาภา ฤทธิพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
39. 85770 นายบุญส่ง พุ่มบาน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
40. 85771 นางสาวดารินทร์ ชัยกิจวัฒนา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
41. 712 นายอิศรา อิศรานุวัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
42. 85768 นางสาวทัศนีย์ อภิญ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
43. 85912 นางสาววรรณ์ณิภา สมุทรสินธุ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
44. 85886 นางเอื้อมพร ชื่นอารมย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
45. 85874 นายสมศักดิ์ สิทธิปาลวัฒน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
46. 23239 นางสาวจุฑารัตน์ เบญจามฤต กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
47. 85885 นายธีรชัย ชุ่มชื่น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
48. 85811 นายสายันต์ แพทย์กิจ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
49. 133449 นายเอกรัฐ เอมเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
50. 7523 นายพลศักดิ์ ศิริรัตน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
51. 85884 นางเบ็ญจพร สัตย์อุดม กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
52. 85863 นายอิทธิพงษ์ เอกวงษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
53. 85865 นายศมานนท์ ปาลสุทธิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
54. 85812 นายทรงชัย เย็นสนาน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
55. 42297 นายพีระ วงศ์คงดี กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
56. 3385 นางสาวสุภาพร เตชะผล กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี  
57. 74857 นางสาวชวนพิศ วงค์คช กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
58. 85797 นางสุวดี วงษ์ประดิษฐ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
59. 2488 นางสาวฐิติรัชต์ เนตรธัญยพัฒน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
60. 37589 นางสมพร ทาตะภิรมย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
61. 3235 นางสาวณิชาภัทร จีนประโคน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
62. 907 Mr.John F.Leonardia กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
63. 85772 นางสาวยศสินี รุดดิษฐ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
64. 10051 นางสาววรางคณา ทางทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
65. 85826 นางสาวญาดรินทร์ พลายละหาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
66. 7011 นางสาวปราณดา อธิชยกธรรม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
67. 1138 นางสาวน้ำฝน จินาราช กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
68. 1097 นายสุรสิทธิ์ ประสิทธิ์นอก กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
69. 5487 นายอนุรักษ์ ดวงละม้าย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
70. 6350 นางกมลทิพย์ ออสันตินุตสกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
71. 2291 นางสาวชลกิตย์ วงศ์คช กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
72. 5713 นายคเณศ นามนัย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
73. 7386 นางสาวศิวาพร สุประพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
74. 51219 นางสาวสุขสบาย ภาคพรหม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
75. 85765 นางสาวอรจิรา ศรีอัมพรกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
76. 7509 นางสาวมุกรินทร์ นิลโกศล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
77. 925 Ms. Clarisse S. Garabiles กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
78. 85846 นางสุกันยา คุ้มหอม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
79. 920 Mr.Ahmet Haluk Odabas กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
80. 908 นางสาวกัญชริญา พุฒจันทร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
81. 510 นางสาวนันทพร เตศิริ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
82. 3334 นางสาวอัจฉริยา พุทธเวช กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
83. 917 Mr. Patrick Kyeremateng กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ  
84. 3166 นางสาวปัณณสรณ์ ปวเรศฐิติบูรณ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
85. 1947 นายฉัตรายุทธ จัตสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
86. 2228 นางสาวเทียบดาว หมีโชติ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
87. 85810 นายประโยชน์ เกิดโพธิ์ชา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
88. 5935 นางอิศรา สัมมานิตย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
89. 78669 นางรัชนี พรมจันทร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
90. 5659 นายพงษ์ธวัช เตชประภาสวัสดิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
91. 4373 นางสาวเมธิยา พึ่งวงษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
92. 102820 นางสาวพรรณิกา สุวรรณอำไพ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
93. 1543 นางสาวกาญจนา หาทรัพย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
94. 2433 นางสาวไอลดา มงคลสุข กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
95. 85778 นางสาวอุษา มะลิคำ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
96. 1156 นางปิ่นกมล เกิดโพธิ์ชา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
97. 85802 นางสาวทัศนีย์ ดลกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
98. 85879 นางสาวพิไลลักษณ์ ศิลประเสริฐ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
99. 85856 นางสาวทิพย์นัฐฐา เจริญเมือง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
100. 41874 นางดวงนภา ศรีพารา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
101. 85859 นางสาวมรีจิ คงทรัตน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
102. 507 นางกรรณิการ์ อรัญวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
103. 1068 นางสาววันดี อรัญวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
104. 153 นายนพรัตน์ ทาตะภิรมย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์  
105. 3402 นายกฤษณะ พลสัสดี กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
106. 3368 นายอิสระ อิภิโซ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
107. 3464 นายณัฐวุฒิ กิ่งมะณี กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
108. 85825 นางสาวมลฤดี เด่นดวง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
109. 263 นางสาวกัลยาณี หนูพัด กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
110. 434 นางสาวชุติมา พร้อมเพรียง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
111. 209 นายวิษณุ กุณฑลบุตร กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
112. 700 นางสาวรัชตา เกาะเสม็ด กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
113. 85845 นางสาวอังคณา กรีณะรา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
114. 85774 นางสาวสารภี จูงวิศาลชัย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
115. 85861 นางขวัญใจ ศรีทาพักตร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
116. 85786 นายสาธิต สกุลวงษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
117. 194 นางยุพิน เอมเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
118. 482 นายจักรพงษ์ แช่มเมืองปัก กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
119. 131204 นางจิตตราพร แพสา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
120. 400 นายอธิพันธุ์ เหลืองชัยชาญ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
121. 1931 นางวิไลภรณ์ อินป้อ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
122. 103119 นายวิทยา เกาะสกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
123. 264 นางสาวทวินันท์ มณีโรจน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
124. 4304 นายยอดหทัย รีศรีคำ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
125. 85837 นายกัมพล จิตรเอื้ออารีย์กุล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
126. 85838 นางนงเยาว์ เรืองบุญส่ง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์  
127. 85881 นายยิ่งยศ เริ่มศรี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
128. 3030 นางสาวศรีสุดา ฉลอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
129. 85847 นายธวัชชัย พร้อมพรม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
130. 85860 นางสาวจิรา ผาสุข กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
131. 8380 นางสาวศันสนีย์ วงศ์หงษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
132. 85852 นางรัตนา สาตรมูล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
133. 1247 นางสร้อยแก้ว บุญปก กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
134. 2405 นายสุไพวิรัตน์ นุ่นนาแซง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
135. 85777 นายกิตติ วิริยะกิจ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
136. 293 นางสาวจงกลนี ปฏิสังข์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
137. 86009 นางสาวสุรัสวดี สุขยิ่ง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
138. 85804 นายพิทักษ์ จันทิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
139. 85822 นางสาวสมฤดี กางรัมย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
140. 102822 นางสาวภรณ์สุดา นาดี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
141. 85842 นางเตือนใจ สมคิด กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
142. 3408 นางสาวกมลทิพย์ มะลิซ้อน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
143. 21714 นางภณัญญา วงษ์สรรพ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
144. 85862 นางอังคณา อินทรเพชร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
145. 85806 นางสาวสุภาพรรณ เวชศรี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
146. 85796 นางสาวธัญญรัตน์ เพ็ชรบดี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม  
147. 1979 นายสุภัทรพงศ์ รวงผึ้งรุ่งโรจน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
148. 85871 นางจิ้มลิ้ม คมขำ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
149. 85844 นางอุษา อังศุพฤกษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
150. 36626 นายประยุทธ์ ไทรย้อยสกุลเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
151. 85814 นางสาวอารี บัวคุ้มภัย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
152. 3135 นายณัฐพล เนียมพิทักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
153. 82064 นางสาวอุษา เหง้าเทศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
154. 4678 นางสาวสุปาณี อินองการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
155. 83003 นางสาววณิชชา รำร้อง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
156. 85839 นางสาวสุกัญญา พลาหาญ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
157. 33605 ว่าที่ร้อยตรีหญิงจริยา เห็นงาม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
158. 667 นางปนัศญา เจริญมาก กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
159. 616 นางมณฑาทิพย์ คีรีสุทธิวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  
160. 11390 นายสมชาย ยั่งยืน ลูกจ้างประจำ  
161. 11391 นายสมศักดิ์ ยั่งยืน ลูกจ้างประจำ  
162. 11394 นายชำนาญ เฉลิมพันธ์ ลูกจ้างประจำ  
163. 11405 นางวิภา ตรึกหากิจ ลูกจ้างประจำ  
164. 909 นายอัคณี ยินดี พนักงานจ้างเหมา  
165. 11101 นายสิทธิ นามเจริญ พนักงานจ้างเหมา  
166. 30 นางพิณ เซี่ยงฉี พนักงานจ้างเหมา  
167. 11406 นายอนุรักษ์ สำเร็จกิจ พนักงานจ้างเหมา  
168. 10 นางพัชรินทร์ มณีรัตน์ แม่บ้าน คนสวน  
169. 911 นายโกสินทร์ บุญโสดากร แม่บ้าน คนสวน  
170. 28 นายปัญญา เซี่ยงฉี่ แม่บ้าน คนสวน  
171. 883 นางอำพร ดารา แม่บ้าน คนสวน  
172. 13 นางบุญช่วย ภักดีงาม แม่บ้าน คนสวน  
173. 16 นางสาวยุพา เจนจัดการ แม่บ้าน คนสวน  
174. 20 นางสาวทัศนีย์ พรมเดช แม่บ้าน คนสวน  
175. 21 นางโจม เกณฑ์ชัย แม่บ้าน คนสวน  
176. 22 นางสาวสมฤดี โอดสอาด แม่บ้าน คนสวน  
177. 26 นายสุมิตร เกณฑ์ชัย แม่บ้าน คนสวน  
178. 24 นางจันทร์เป้ง ชนะแก้ววันที แม่บ้าน คนสวน  
179. 18 นางสาวปราณีต นิสัยมั่น แม่บ้าน คนสวน  
180. 910 นางสาวปภาดา นนทบท แม่บ้าน คนสวน  
181. 904 นางทัศนีย์ พร้อมสุวรรณ แม่บ้าน คนสวน  
182. 913 นายธวัชชัย เกณฑ์ชัย แม่บ้าน คนสวน  
 
   

สงวนลิขสิทธิ์ ปีพุทธศักราช 2557. โรงเรียนแกลง"วิทยสถาวร"
เลขที่ 164 เทศบาลตำบลเมืองแกลง ถ.พลงช้างเผือก ตำบลทางเกวียน อำเภอแกลง จังหวัดระยอง 21110
ออกแบบและพัฒนาระบบ
โดย ครูบุญส่ง พุ่มบาน ติดต่อ kruboonsong@hotmail.com